Tuangalie picha ya saba. Nuhu na jamaa yake pamoja na wanyama walikaa katika safina kwa muda wa mwaka mmoja. Maji yakakauka na kila mtu akatoka ndani ya safina na kutembea kwenye nchi kavu. Nuhu alimshukuru Mungu alivyowalinda kwa muda huo wote. Akamtolea sadaka kwa kuonyeshe shukrani yake. Tunaweza kuona hivyo katika picha hii. Mungu alifurahishwa na sadaka ya Nuhu akasema, "Nitaweka ahadi yangu kwako na kwa vizazi vyako, kwamba hapatakuwa na mafuriko tena kama haya. Nitaweka ishara ya upinde wa mvua katika anga na kila ukionekana nitakumbuka ahadi yangu kwako." Mungu alimwambia Nuhu na jamaa yake kwamba wazaane na kujaza nchi na pia kuishi katika sehemu zote za dunia. Tunapoendelea kuwaza juu ya hadithi hii itatusaidia kuelewa jinsi Mungu alivyo mwaminifu. Kama Mungu alisema atawaadhibu wenye dhambi, ni kweli atafanya vivyo hivyo, vile alivyofanya wakati wa Nuhu na kama amesema atawaokoa wote wenye kumpenda na kumtii, atafanya hivyo hivyo pia. Kwa hivyo tunapoona upinde wa mvua angani, tunakumbuka Mungu ni mwenye haki kweli. Inatubidi kumpenda na kumtii kama jinsi Nuhu na jamaa yake walivyofanya.