Tazame picha ya kumi. Siku moja mtumishi wake Ayubu alikuja kutoka shambani akilia. o oh, Bwana, watu walikuja wakawaua watumishi wako wote na kuchukua mifugo wote na ni mimi tu ndiye niliyebakia. alipokuwa hajamaliza kusema, mtumishi mwingine akaja akilia. Oh umeme ulitoka juu na kuwachoma kondoo na wachungaji wote, na ni mimi tu ndiye niliyebakia nimekuja kukuambia. Alipokuwa hajamaliza kusema, mtumishi mwingine akaja akilia. O oh, maskini, maskini bwana, vikundi vitatu vya wezi wamekuja na kuwaua watumishi na kuiba ngamia wako wote, na ni mimi tu ndiye niliyebakia kuja kukuambia. Vivyo hivyo mwingine akaja akilia o oh, bwana, watoto wako wote wamekufa. Walikuwa wakisherehekea wote pamoja, wakati kulitokea upepo mkali ukivuma kwa nguvu sana, na kuangusha nyumba, wote wakafa. Ni mimi tu ndiye niliyebakia kuja kukwambia. Mnadhani Ayubu alijisikiaje? Ungejisikia vipi kama haya yote yangekupata wewe? Ayubu alipoteza mali yake yote pamoja na watoto. Akawa na huzuni nyingi kama munavyoona katika picha. Lakini Ayubu alisema, Nilizaliwa bila kitu na nitakufa bila kitu chochote. Mungu alinipa na Mungu amechukua. Jina la Bwana na litukuzwe. Haya mambo yote mabaya yalifanyika kwa Ayubu, lakini hakutenda dhambi wala kumkufuru Mungu. Je, wewe ungekuwa kama Ayubu kwa vitendo na mawazo?