Picha ya kumi na mbili. Mungu alikuwa akiyasikiliza yote Ayubu na rafiki zake waliyokuwa wakisema. Bwana Mungu akamuuliza Ayubu maswali mengi kama hivi: ulikuwa wapi nilipokuwa nikiumba dunia? Unaweza kufanya asubuhi itokee unapotaka? Je, unaweza kuwa na uwezo juu ya nyota? Ayubu alimsikiliza Mungu akisema hayo yote, lakini Ayubu aliona aibu na alijiona yeye ni kitu bure machoni pa Mungu. Alimwamini Mungu amtimizie yote mema aliyokusudia kwake, naye Mungu hakumwambia kwa sababu ya shida na maumivu yote yaliyompata. Mungu akamponya Ayubu na kumbariki tena na mali nyingi sana akapata watoto saba wa kiume na watatu wa kike. Ayubu akaishi tena maisha ya raha na furaha. Tukiwa watoto wa Mungu tunaompenda na kumtii, tutajua kwamba shida yote inayotupata katika maisha yetu Mungu atatuondolea na kutubariki na mengi mazuri, kwa sababu yeye anatujali katika kila hali na yote yanayotupata ni kwa kutujenga katika imani zetu. Kuwa na mali nyingi siyo jambo la muhimu kwetu, bali kumpenda na kumtii Mungu wetu ndilo la muhimu. Tukifanya hivyo tutakuwa na furaha na amani maishani mwetu. Tuangalie katika Injili ya Mathayo sura ya sita na mstari wa thelathini na tatu. Inasema, utafuteni kwanza ufalme wake na haki yake na hayo yote mtazidishiwa.