Tuangalie picha ya kumi na sita. Ibrahimu na Sara walizidi kuzeeka na wakawa na hofu kwani hawakuwa na mtoto yeyote wa kuwarithi. Usiku mmoja Mungu alimwambia Ibrahimu, usiogope Ibrahimu, nitakulinda na hatari yoyote na kupa zawadi nzuri sana. Ibrahimu naye akasema, zawadi yako itanisaidiaje na huku sina hata mtoto? Hujanipa mtoto, hivyo basi mmoja wa watumishi wangu ndiye atakaye nirithi mimi. Mungu akamwambia kwamba atapata mtoto wa kiume atakaye mrithi. Pia alimwambia toke nje usiku na kutazama nyota angani ambazo hawezi kuzihesabu. Alimwambia kuwa hivyo ndivyo vizazi vyake vitakavyokuwa kwa wingi. Mungu pia alimwambia hivyo, vizazi vyako vitakuwa watumwa kwa muda kadhaa na baadaye wawe huru na adhabu iwapate wenye kuwafunga utumwani. Ibrahimu alikuwa mzee sana na mkewe akawa mzee zaidi ya kutoweza kuzaa. Je, wafikiri ilikuwa ni rahisi kwa Ibrahimu kuamini ahadi ya Mungu? La, haikuwa rahisi, lakini Ibrahimu alijua Mungu hadanganyi na kuwa ahadi zake ni za kweli. Mungu huyo huyo wa Ibrahimu ndiye yule yule wa leo. Anataka tumwamini na kuyasikia anayoyasema.