Tuangalie picha 23. Watu wa Israeli waliahidiwa mkombozi na Mungu na walimngoja kwa muda mrefu sana. Yesu alipokuja, Waisraeli wengi hawakumwamini kama mkombozi aliyeahidiwa. Pia hawakuelewa kama angelisulubishwa kwani walidhani kuwa atakuja kutawala na pia atakuwa na jeshi kubwa sana. Wakumbuka wakati Isaka alipomuuliza baba yake kondoo wa sadaka yuko wapi, Ibrahimu alijibu Mungu atajipatia. Twaona kuwa Isaka hakutolewa kama sadaka, lakini Yesu Kristo aliye mwana wa Mungu alitolewa awe sadaka ya kutuondolea dhambi. Wakati Yesu alipokuwa ulimwenguni, mmoja kati ya watumishi wa Mungu alisema, tazama mwana kondoo wa Mungu Azichukuaye dhambi za ulimwengu. Ili Yesu awe sadaka kamili, ili mbidi ateseke na kufa. Mungu asema wote wamefanya dhambi na kuwa mshahara wa dhambi ni mauti. Maana yake kutenganishwa na Mungu na kutupwa jehanamu. Hakuna njia yoyote ya kulipa dhambi tulizozifanya, lakini Mungu alitupenda na hataki kabisa tuukose ufalume wake. Hii ndiyo sababu akatuletea mkombozi. Iwapo sasa tutatubu kweli na kumwomba Yesu msamaha, atatusamehe. Pia lazima tumshukuru kwa kutufia msalabani na kwa mapenzi yake kwetu.