Tuangalie picha ya ishirini na nne. Baada ya Yesu kufa msalabani, mwili wake ulitolewa na marafiki zake ili kuuzika. Lakini siku ya tatu Yesu akafufuka. Hii ilikuwa ni thibitisho ya kwamba Yesu alikuwa mwana wa Mungu na kifo hakingemshinda kamwe. Baada ya kufufuka alijitambulisha kwa wanafunzi wake kadhaa. Walishangaa na haikuwa rahisi kwao kuamini kuwa alikuwa hai. Mmoja wao Tomaso alipoambiwa kwamba Yesu amefufuka alikataa kabisa kabisa kukubali. Alisema itambidi amguse mahali alipochomwa mkuki na misumari ili apate kuamini. Tomasi aliamini baada ya kumgusa kote kule alikokuwa ameumizwa. Yesu naye akasema, umeamini kwa kuwa umeniona mimi, heli waniaminio mimi bila ya kuniona. Tukiziacha dhambi na kumwamini Yesu Kristo, atatusamehe na kutuingiza katika ufalume wa Mungu. Naye atatupa nguvu za kushinda majaribu ya ulimwengu huu, atatusaidia kuishi maisha matakatifu. Naye Yesu ametuahidi kutupa miili mipya tutakapoondoka dunia hii na kwenda kuishi milele la Yesu Kristo.