Vizazi vingi kupita baada ya Adam na Eva, maovu yalienea sana katika uso wa nchi. Hasira ya Mungu ikawaka sana, lakini palikuwa na mtu mmoja aliitwa Nuhu ambaye alikuwa akitembea na Mungu. Mungu akamwendea Nuhu na kuonesha namna gani maovu ya binadamu yalivyokuwa yakimuuzi mbele zake. Alimwambia Nuhu atengeneze safina ambayo katika safina hiyo ataingia Nuhu, familia yake, pamoja na kila mnyama kwa jinsia yake. Baada ya hayo, Nuhu alitengeneza safina na kufanya kama Bwana vile alivyomwambia, kuingiza familia yake ye mwenyewe pamoja na kila kiumbe kwa jinsi yake. Baada ya hayo, galika ya Mungu ikashuka na kuua kila na kuua mnyama binadamu na vyote vitambaavyo. Galika hiyo iliweza kudumu kwa muda wa siku mia hamsini. Baada ya hayo, Mungu alimwambia Nuhu atoke ndani ya safina, yeye na familia yake pamoja na vile viumbe baada ya kutoka, Nuhu akaenda kumfanyia Mungu madhabahu na kumtolea sadaka juu yake. Baada ya hapo, Mungu akaja kwa Nuhu na kufanya naye agano kwa kupitia upinde wa mvua na agano hilo kwamba hata angamiza tena dunia kwa maji.