Basi Yesu aliendelea kuponya na kuhubiri Injili katika miji mbalimbali. Siku moja, Yesu alikwenda nyum... kwenye nyumba kwa ajili ya kuhubiri. Hapo watu wengi walikuwepo katika nyumba hiyo, kiasi kwamba kukuwa na nafasi ya mtu mwingine kuingia. Kulikuwa na marafiki wanne waliombeba mwenzao aliyepoza kwenye godoro. Walifika katika nyumba hiyo wakitaka kumpeleka huyo rafiki aliyepoza kwa Yesu lakini hakukuwa na nafasi ya wao kuingia katika nyumba hiyo. Basi wakaamua wapande juu ya bati, wakapanda katika bati wakatoboa na wakamshusha yule mtu aliyepoza kwa kamba mpaka mahali ambako Yesu alikuwepo. Yesu akiona imani ya watu wale, akamwambia yule mtu aliyepoza, umesamehewa dhambi zako. Basi kulikuwa na viongozi wa dini waliosikia maneno hayo na kujiuliza mioyoni mwao, mtu huyu ni nani anayeweza kusamehe dhambi? Tunachojua ni Mungu pekee ndiyo mwenye uwezo wa kusamehe dhambi. Yesu akitambua mawazo ya mioyo yao, akawageukia akawaambia, ni kipi kilicho bora kwenu kumwambia mtu huyu e, umesamehewa dhambi zako, au ondoka umepona? Mimi nina mamlaka na nguvu ya kusamehe dhambi. Basi Yesu akamgeukia yule mtu aliyepoza, akamwambia inuka, simama na ubebe godoro lako uende. Ndipo yule mtu akainuka na kushangilia kwa furaha, huku akiyasema matendo makuu ambayo Mungu amemfanyia. Watu wote waliokuwa hapo wakashangaa na kumsifu Mungu.