Siku moja Yesu alikuwa akifundisha kundi kubwa la watu, akawaambia hadithi hii, akasema: ufalme wa Mungu unafananishwa na mtu aliyetoka kutawanya mbegu juu ya nchi. Mpanzi hajui namna ambavyo mbegu hukua. Mbegu huchipua na kukua na kuongezeka, hata matunda yakiiva, anavuna.