Yesu alikuwa akiwafundisha we, watu wengi. Ilipofika jioni, aliacha wale watu yeye na wanafunzi wake wakaingia kwenye mashua, kuvuka ngambo ya bahari. Yesu na wanafunzi wake wakaingia kwenye mashua na mashua nyingine zikiwa zinawafata nyuma. Katikati ya bahari, upepo na dhoruba vilipiga mashua hata maji kuingia ndani ya mashua. Yesu alikuwa amelala nyuma ya mashua juu ya mto. Wanafunzi wake wakaenda kumuuliza, Mwalimu, je, haujali kama tunataka kufa? Yesu akasimama akakemea ule upepo na dhoruba na ikawa shwari. Yesu akauliza wanafunzi wake, kwa nini mwaogopa? Hamna imani bado? Wanafunzi wake wakatazamana wakashangaa Wakaulizana, ni nani huyu, hata upepo na dhoruba vikamtii?