Yesu alipofika ngambo ya pili ya bahari alikuta mkusanyiko wa watu ukimsubiri. Alitokea kiongozi mmoja wa dini aliyeitwa Yairo. Yairo alianguka miguuni pa Yesu akimsihi aende nyumbani kwake akamponye binti yake, kwani ni mgonjwa, anakaribia kufa. Walipokuwa wakielekea nyumbani kwa Yairo, palikuwa na mwanamke aliyetokwa na damu kwa miaka kumi na miwili Mwanamke huyo alitumia mali zake nyingi kwenda kwa waganga kutafuta matibabu, lakini hakufanikiwa. Alipata kuzisikia habari za Yesu kwamba anaponya, akaamini akishika vazi la Yesu atapona. Akajitahidi kupita kwenye mkusanyiko ule, na alipolishika vazi la Yesu akasikia kupona na damu ilikata. Yesu aligeuka, akauliza, ni nani amenishika? Yule mwanamke alijitokeza mbele ya Yesu na akamwelezea matatizo yake. Yesu akamwambia, imani yako imekuponya, enenda kwa amani. Alipokuwa akiendelea kuzungumza, walikuja watu kutoka nyumbani kwa Yairo wakamwambia Yairo, binti yako ameshakufa, ya nini kumsumbua mwalimu? Yesu akamwambia Yairo, usiogope, kuwa na imani. Yesu akawachagua wanafunzi wake watatu, Petro, Yohana na Yakobo, kuongozana naye kwenda nyumbani kwa Yairo. Walipofika walikuta watu wakilia kwa kelele. Yesu akawauliza, kwa nini mnalia? Binti hajafa, amelala. Yesu pamoja na wanafunzi wake watatu pamoja na wazazi wa binti yule walienda alipokuwa amelala binti huyo. Walipofika, Yesu akatamka, binti amka, naye binti akaamka. Yesu akawasihi wasieneze habari zile kwa mtu yoyote. Kisha Yesu akaomba binti yule apatiwe chakula.