Siku moja Yesu alipokuwa akiagana na watu kwenye mkutano, aliwaambia wanafunzi wake wapande mashua kuelekea ng'ambo ya bahari, wakati yeye akiagana na watu kwenye mkutano. Baada ya kuagana nao, alijitenga mahali penye utulivu kwa ajili ya kusali. Baharini, wanafunzi walipata msukosuko baada ya upepo mkali kuvuma na hivyo mawimbi yakawa wanapiga mashua yao. Ilipofika jioni, Yesu aliwafata wake, wanafunzi wake akiwa anatembea juu ya maji. Wanafunzi walipomwona waliogopa, wakawa wanapiga kelele wakidhani kuwa ni mzimu. Petro akamwambia, Bwana, ikiwa kama ni wewe, niruhusu nije Yesu akamwambia njoo. Petro akamfuata Yesu akitembea juu ya maji. Alipokuwa akimkaribia, upepo ulivuma, Petro akaona hofu na kuanza kuzama, akapiga kelele akisema, Yesu niokoe. Yesu akamshika mkono na kumwambia, ewe mwenye imani haba, kwa nini kuona shaka? Wakati wakitembea kuelekea kwenye mashua, upepo ukatulia. Wanafunzi walipoona yale, walishangaa na kumtukuza Mungu wakisema, hakika kweli wewe ni mwana wa Mungu.