Siku moja Yesu alikuwa akiomba peke yake, naye alipomaliza, na mmoja kati ya wanafunzi wake alimwendea na kumwomba awafundishe jinsi ya kuomba, naye Yesu akasema, msalipo semeni hivi: Baba yetu uliye mbinguni, jina lako litukuzwe, ufalme wako uje, mapenzi yako yatimizwe hapa duniani kama juu uko mbinguni, utupe leo riziki yetu, utusamee zambi zetu kama nasi tunavyowasamehe waliotukosea, usitutie majaribuni, bali utuokoe zidi ya huyo mwovu. Kwa kuwa ufalme ni wako na nguvu na utukufu sasa na hata milele. Amina. Kisha Yesu akawapa mfano huu: alikuwepo mtu mmoja aliyetembelewa na mgeni wakati wa usiku, naye mtu yule alikuwa hana chakula, akamwendea rafiki yake kumwomba chakula. Rafiki yake akamwambia, siwezi kukupatia, kwa maana nimekwisha kulala mimi na familia yangu. Amini amini nawaambieni, kwa kadri ambavyo mtu yule ataendelea kumwimiza rafiki yake, ndivyo rafiki yake atakavyompatia kwa kadri ya hitaji la kwake. Ombeni nanyi mtapewa, tafuteni nanyi mtapata, bisheni nanyi mtafunguliwa, kwa maana kila aombaye hupewa kila atafutaye hupata, kila abishaye hufunguliwa. Ni nani kati yenu ambaye mwanaye akimwomba mkate atampa jiwe? akimwomba samaki atampa nyoka? akimwomba yai atampa nge? Ikiwa ninyi waovu, mnaweza kuwapatia vilivyo vyema watoto wenu, si zaidi ya Baba yenu aliye juu mbinguni awezaye kuwapa Roho wake