Maaskari walimchukua Yesu pamoja na wahalifu wawili ili kwenda kuwaua sehemu iliyoitwa fuvu la kichwa. Nao walipokuwa njiani, kulikuwa na kundi kubwa la watu waliokuwa wakimlilia Yesu. Ndipo askari mmoja akamwamuru mtu mmoja abebe dharaba wa Yesu. Nao walipofika sehemu hiyo iitwayo fuvu la kichwa, Yesu pamoja na wale wahalifu wawili walisulubiwa. Ndipo Yesu akainua macho yake akiomba akisema, Baba, uwasamehe kwa maana hawajui walitendalo. Walikuwepo viongozi wa dini waliomdhihaki Yesu akisema, uliwaokoa wengine, basi na wewe jiokoe mwenyewe, kama wewe ndiwe mwokozi aliyetabiriwa. Ndipo mmoja wa wale wahalifu waliosulubiwa pamoja na Yesu akamgeukia Yesu, akamwambia huku akiwa akimdhihaki kama kweli wewe ndiye mwokozi aliyetabiliwa jiokoe nafsi yako, tuokoe na sisi. Ndipo mhalifu mwingine akamgeukia mwenzake akimwambia, wewe humwogopi Mungu? Tazama sisi tuko hapa tukilipia makosa yetu, lakini mtu huyu hajafanya kosa lolote. Alipokwisha kusema hayo, akamgeukia Yesu akamwambia, uingiapo katika ufalme wako unikumbuke na mimi. Naye Yesu akamjibu akamwambia, amini nakuambia, usiku wa leo utakuwa pamoja nami peponi. Basi ikafika saa sita mchana ambapo giza kubwa lilitanda mahali pale na lile pazia la hekalu lililowatenganisha Mungu pamoja na wanadamu likagawanyika katikati, kama ishara ya upatanisho kati ya Mungu na wanadamu. Ndipo ilipotimia saa tisa mchana, Yesu aliinua macho yake juu akisema Baba, mikononi mwako naiweka roho yangu, naye akakata roho. Na alikuwepo mtu mmoja aliyeitwa Yusufu ambaye alikuwa ni mmoja wa watu wa kwenye baraza, naye alikuwa ni mtu mwema aliyemwamini Yesu. Na siku hiyo alienda kwa Pilato kuomba ruhusa akauchukue mwili wa Yesu na kwenda kuuzika. Naye Yusufu akaenda msalabani na kuchukua mwili wa Yesu na wakaenda kwenye kaburi lililoandaliwa ili kumzika Yesu, lakini waliambatana na wanawake ambao walikuwa wanakwenda nao kaburini ili kushuhudia mahali Yesu alipozikwa. Na wanawake hao wakarudi nyumbani ili kuandaa mafuta yenye manukato ambayo watatumia kuupaka mwili wa Yesu.