Baada ya kifo cha Yesu, Yesu aliendelea kuwatokea wanafunzi wake kuwahakikishia kuwa amefufuka, akiwaambia habari kuhusu ufalme wa Mungu kwa muda wa siku arobaini. Siku moja wanafunzi kumi na moja wa Yesu walielekea katika mlima ambao Yesu aliwaagiza. Walipofika, walimsujudia na baadhi ya wanafunzi waliingiwa na hofu. Yesu aliwasogelea akawaambia, Nimepewa mamlaka yote na Mungu ya mbinguni na duniani. Nendeni mkawafanye watu wote kuwa wanafunzi wangu kama mlivyo ninyi, kwa kuyashika yale yote niliyowaamuru, mkiwabatiza kwa jina la Baba na la Mwana na la Roho wa Mungu, nami nitakuwa nanyi siku zote. Kisha Yesu na wanafunzi wake wakatoka nje ya Yerusalemu. walipofika Yesu aliwabariki akawaambia, mtapokea nguvu atakaposhuka Roho wa Mungu, nanyi mtakuwa mashahidi wangu kwa watu wote. Kisha Yesu akapaa kuelekea mbinguni. Wanafunzi walipoendelea kumwangalia Yesu akipotelea mawinguni, malaika wawili waliwatokea na kuwaambia, jinsi Yesu alivyoondoka kwenda mbinguni, ndivyo atakavyorudi siku ya mwisho. Wanafunzi baada ya kuyasikia hayo walifurahi na kulitukuza jina la Mungu, huku wakielekea Yerusalemu. Walipofika waliishi hekaluni wakiendelea kulitukuza jina la Mungu na kumwabudu.