Ndipo Paulo aliendelea kuhubiri habari njema za Yesu katika maeneo tofauti tofauti, na alifika katika eneo ambalo aliwakuta Wakristo hapo. Akafundisha hekaluni kwa muda wa miezi mitatu, na mafundisho yake yalikuwa akivutia sana. Lakini baadhi yao walikuwa wakaidi, hawakuamini mafundisho aliyoyafundisha. Hivyo Paulo akavunja uhusiano na kuwatenga Wakristo na kuwafundisha kwa muda wa miaka miwili nao waliofundishwa waliweza kufundisha wengine na kupelekea idadi kubwa ya watu katika eneo hilo kusikia habari njema Mungu akafanya miujiza ya ajabu kwa mikono ya Paulo watu walikuwa wakitumia leso zake na nguo zake za kazi kuponya wagonjwa na kuwafungua wenye mapepo na katika eneo hilo palikuwepo na Waisraeli waliokuwa wakijishughulisha na kukemea pepo. Baadhi yao walikuwa ni watoto saba wa kiongozi mmoja wa dini. Nao walimwendea mtu mwenye mapepo na kumwambia, tunakuamuru kwa jina la Yesu ambaye Paulo anamhubiri. Yule mwenye mapepo akawambia, Yesu tunamfahamu na Paulo tunamfahamu, ninyi ni akina nani? Ndipo akawarukia na kuwalalua Nao wakakimbia wakiwa uchi na kujeruhiwa. Watu wakajawa na hofu, habari njema zikaenea katika eneo lote na Yesu akatukuzwa. Wakristo ambao walikuwa wametenda matendo mabaya wakapata kukili, na waliokuwa wanajishughulisha na mambo ya kichawi walileta vitabu vyao vya kichawi ambavyo vilikuwa na thamani kubwa sana, navyo vikapata kuchomwa kwa sababu walimwamini Yesu na habari njema zikazidi kuendelea na kuenea kwa nguvu.