Baada ya miaka mingi kupita, Wakristo waliendelea kuteseka, lakini waliendelea kusimama imara na kuwa na imani katika Mungu. Yohana, mmoja wa wanafunzi wa Yesu kati ya wale kumi na mbili, alikamatwa gerezani na kufungwa. Siku moja Yohana akiwa gerezani, aliandika maono kwa kanisa, akielezea maono yake. Na katika maono hayo alimwona Yesu, naye Yesu alimwambia, "Usiogope." Kwa maana mimi nilikufa na sasa niko hai na nina nguvu juu ya kifo na mauti. Kisha alimwona Mungu akiwa ameketi katika kiti chake kitakatifu, na Yesu akiwa amesimama mkono wa kulia wa Mungu, na malaika wengi sana wakizunguka kiti kitakatifu cha Mungu. Kisha aliwaona watu wa jamii, makabila na mataifa mbalimbali wakiwa wamekusanyika kukizunguka kiti kitakatifu cha Mungu, wakisema, wastahili mwanakondoo uliyeatoa maisha yako kujitwalia heshima utukufu na sifa. Na siku ya mwisho alimwona Shetani na jeshi lake la mapepo. Shetani alikuwa akiwakamata Wakristo, lakini kabla ya kuwapiga, Mungu aliwapiga wao na majeshi yao na kisha Mungu alimkamata Shetani na kumtupa katika moto. Mungu ameandaa hukumu ambapo atahukumu watu wote walioishi duniani na watu ambao walimwamini Yesu majina yao yataandikwa katika kitabu cha uzima, na wale ambao hawakumwamini Yesu watatupwa katika moto ambako huko hawataweza kutoka milele. Kisha aliona mbingu mpya na nchi mpya ambako watu wa Mungu wataishi na Mungu siku zote, na watautazama uso wa Mungu milele, wala hawatahitaji jua kwa sababu Mungu atakuwa ni mwangaza wao. Huko hakutakuwa na magonjwa, huzuni wala vifo, wala hakuna kiovu kitakachoingia na katika mji huo kutakuwa na mto unaotiririsha maji ya uzima kutoka katika kiti kitakatifu cha Mungu, na pembeni ya mto kutakuwa na mti wa uzima, na watu wa mji huo watakunywa maji hayo, nao wataishi milele. Na kisha Yesu akasema, mimi ndiye wa kwanza na wa mwisho, hakika nitakuja mapema.