Na mtu mmoja ni kiwete alikuwa ni kiwete tangu kuzaliwa alikuwa na mtu mmoja ni kiwete alikuwa ni kiwete tangu kuzaliwa. Siku moja Petro na Yohana walikuwa wakitembea kuelekea hekaluni, walipomwona kiwete anaombaomba fedha, wakamwendea na kumwambia lakini tulicho nacho tutakupa. Kwa jina la Yesu, inuka utembee. Na kiwete akasimama kwa furaha akaanza kuruka-ruka na kushangilia karuka na kushangilia. Muujiza ule uliwaleta wengi kwa Yesu, muujiza ule uliwaleta wengi kwa Yesu.