Maombi ni muhimu sana wapendwa. Siku moja Yesu alikuwa akiomba peke yake, akamwendea mmoja wa wanafunzi wake, akamwomba awafundishe sala ya baba yake, naye akawambia msalipo salini hivi: baba yetu Pema usijapopema hata ukipema si pema tena, mpendwa. Yesu akawambia tena, mtu mmoja alitembelewa na rafiki yake wakati wa usiku, naye akawa na chakula, akamwendea rafiki yake mwingine, angalau mgeni apate chakula. Rafiki yake akagoma kufungua, akimwambia, tazama, nimekwisha kulala kupumzika na watoto wangu, siwezi kuamka kukupa chakula. Amini naambia kadi, ambavyo mtu huyu ataendelea kumsumbua rafiki yake, ndivyo ambavyo ataamka na kumpatia sawa sawa na hitaji lake. Mvumilivu msisahau kwamba siku zote lazima ale mbivu, wapendwa. Ombeni, ombeni, nani mtapewa. Tafuteni, tafuteni nani mtaona. Bisheni, bisheni mtafunguliwa. Bisheni, bisheni mtafunguliwa. Ombeni, ombeni ombeni om nanyi mtapewa, ombeni ombeni om nanyi mtapewa. Tafuteni tafuteni, tafuteni nanyi mtaona, bisheni tafuteni, tafuteni. tafuteni. nanyi mtaona bisheni tafuteni. Tafuteni. Tafuteni. nanyi mtaona. bisheni, bisheni. nanyi <intos> mtafunguliwa