Yesu alipofika mlimani, yeye na wanafunzi wake huko, akijua maanani yatakayotokea mbele yake, aliwaambia ombeni, msingie majaribuni. Jamani, ombeni! Kisha akaenda faraghani, akaomba akisema: Aliomba, Baba, ikiwezekana kikombe hiki cha mateso kiniepuke, lakini si kama nitakavyo mimi, bali mapenzi yako yatimizwe. Aliomba, aliomba, Baba, ikiwezekana kikombe hiki cha mateso kiniepuke lakini si kama nitakavyo mimi bali mapenzi yako yatimizwe. Wakapiga kelele, auawe. Wakapiga kelele, auawe. Ni elimu walifu wafunguliwe, lakini Yesu auawe. Aliomba. Aliomba, Baba, ikiwezekana kikombe hiki cha mateso kiniepuke, lakini si kama nitakavyo mimi bali mapenzi yako yatimize. Oh, aliomba. Aliomba, Baba, ikiwezekana kikombe hiki cha mateso kiniepuke lakini si kama nitakavyo mimi bali mapenzi yako yatimizwe. Pilato akawauliza niwafungulie nani kati ya huyu mtenda miujiza au mwalifu anaogopwa mtaani? Basi watu wakasema tufungulie mwalifu, Yesu wauawe. Pilato akamkabidhi Yesu amuue, akamwachia yule mwizi aende atanue. Yo. Yeah. Aliomba, aliomba Baba, ikiwezekana kikombe hiki cha mateso kiniepuke, lakini si kama nitakavyo mimi bali mapenzi yako yatimizwe. Aliomba, aliomba Baba, ikiwezekana kikombe hiki cha mateso kiniepuke lakini si kama nitakavyo mimi bali mapenzi yako yatimizwe.