Ni Yesu amefufuka toka wafu, tena ni Yesu, ni Yesu amefufuka toka wafu. Asubuhi na mapema malaika walikuja wakaliondoa jiwe wa kutoka pale kaburini, itilitikisika maaskari waogopa. <coughs> <coughs> <coughs> Nao wakamuuliza, "Mama, unalia nini?" Mariam akasema, mwanangu Yesu ameondolewa, sijui walikomweka. <totitikin> <totitikin> <totitikin> Yesu aliposema naye mama Mariam akamtambua kwamba huyo ni mwanangu Yesu akasema, nenda ukawaambie wanafunzi wangu kwamba mimi ni hai tena. <tiped> <tiped> Yesu aliposema na Mama Maryam akamtambua kwamba wewe ni mwanangu Yesu, akasema nenda ukawaambie wanafunzi wangu kwamba mimi ni hai tena.