Habali za leo wapendwa mliofika hapa, karibuni tusikilize neno la Mungu katika mfululizo wa picha kutoka kitabu kinachoitwa Habari Njema. Angalia katika kitabu cha picha na kusikiliza kwa makini. Kumbuka utakaposikia sauti hii, fungua kitabu kwenye picha inayofuata. Picha ya kwanza. Mwanzo sura ya kwanza na mstari wa kwanza. Hapo mwanzo Mungu peke yake ndiye aliyekuwapo na kila kitu kilikuwa giza nene. Mungu ni mwema na anatawala vitu vyote, kama unavyoona katika picha hii. Mungu aliumba ulimwengu na kuamulu kuwe na nuru. Aliumba jua litawale mchana na mbala mwezi iwe usiku.