Picha ya sita Mwanzo sula ya sita mstari wa kumi na tatu na kumi na nne Vizazi vingi vilivyopita na Adamu akawa amepata wajukuu wengi mno. Watu hawa pia wakamtenda Mungu dhambi na kuto kumtii. Dhambi ya watu hawa ikawa kubwa mno, kwamba Mungu akaamua kuwamaliza wote kwa gharika. Lakini kulikuwa na mtu mmoja ambaye alimpenda Mungu na kumtii, jina lake aliitwa Nuhu. Mungu alimwambia Nuhu ajenge safina. Mungu alipanga kumwokoa Nuhu na familia yake katika safina hiyo, Nuhu akahubiri habari za haki ya Mungu miaka yote alipokuwa akiijenga safina. Lakini watu hawakuamini maonyo ya Nuhu, hawakuacha uovu wao ili waokolewe na galika.