Picha ya 22. Matayo sura ya saba, mstari wa 13. Yesu alifundisha kuwa kuna njia mbili tu, kwamba kila mtu yuko katika njia pana ya dhambi inayokwenda hadi motoni. Wote tumetenda dhambi ile ile tuliyoirithi kutoka kwa Adamu. Yesu alisema kuwa twende na kuingia mbinguni kwa kuifuata njia nyembamba. Kama mtu katika maisha haya atamwamini Yesu Kristo na kumfuata, anapata uzima wa milele. Anaondoka kutoka kwenye njia pana na kwenda katika njia nyembamba inayokwenda mbinguni. Hakuna hukumu kwa ajili ya dhambi kwa wale walio katika njia nyembamba. Kama umeamua kumfuata Yesu, unaweza kumwomba Mungu kama ifuatavyo: Mwenyezi Mungu, ninakiri kwamba mimi ni mwenye dhambi, ninaamini kuwa Yesu Kristo alikufa msalabani kunilipia dhambi zangu Unisamehe na kunisafisha moyo wangu na kunifanya niwe mmoja wa watoto wako. Ninataka kumfuata Yesu ili nitakapokufa niweze kuishi na wewe mbinguni. Asante Mungu.