Ninawasalimu nyote, ni matumaini yangu kuwa ninyi nyote hamjambo. Ninayo furaha kuwakaribisheni tena ili mjiunge nami kusikiliza mengi kuhusu mafundisho ya neno la Mungu. Kitabu hiki pamoja na kanda vimetayarishwa na kutolewa na Language Recordings International, na ukiwa na maswali yoyote kuhusu neno la Mungu au kitaka msaada wa kiroho utuandikie, nasi na tutakuwa tayari kukujibu. Katika vitabu vingine tumekuwa tukijifunza kuhusu watu waliomtii Mungu na jinsi Mungu alivyowabariki, lakini katika kitabu hiki tutajifunza kuhusu mtu mmoja anayeitwa Yesu Kristo. Sasa angalieni picha ya kwanza. Katika kitabu cha saba tumekwisha kuzungumzia kuhusu kuzaliwa kwake Yesu Kristo na kwamba yeye ni mwana wa Mungu aliyezaliwa na bikira Alikuja duniani ili mimi na wewe tupate kupatanishwa na Mungu kwa njia yake Yesu Kristo. Sikiliza katika Yohana sura ya kwanza mstari wa kumi mpaka kumi na tatu inavyosema. Alikuwako ulimwenguni hata kwa yeye ulimwengu ulipata kuwako. Wala ulimwengu haukumtambua. Alikuja kwake wala walio wake hawakumpokea, bali wote waliompokea aliwapa uwezo wa kufanyika watoto wa Mungu ndiyo wale waliaminio jina lake, waliozaliwa si kwa damu wala si kwa mapenzi ya mwili wala si kwa mapenzi ya mtu, bali kwa mapenzi ya Mungu. Tuna shida ya kuelewa jinsi Mungu, Yesu Kristo na Roho Mtakatifu wanaweza kuwa kitu kimoja. Sio kwamba ni watu watatu tofauti, bali ni utatu wa Mungu katika Mungu mmoja. Tutazungumzia mengi kuhusu Roho Mtakatifu, lakini tutafanya hivyo katika kitabu kingine baadaye. Basi endelea kusikiliza mafundisho kutoka kwenye picha na vitabu vyote.