Tuangalie picha ya saba. Baada ya Yesu kufanya ishara ya kulisha watu elfu tano, aliwaambia wanafunzi wake waingie chomboni, wavuke bahari hadi ng'ambo nyingine. Yesu mwenyewe akaenda mahali pa kuomba mpaka kukawa na giza. Bahari nayo ikaanza kuchafuka kwa upepo uliovuma sana. Ndipo Yesu akatokea akitembea juu ya maji na kukikaribia chombo. Wanafunzi wake wakaogopa sana. Kwani walidhani kwamba ni pepo. Naye Yesu akawaambia, ni mimi, msiogope. Petro akamwambia Bwana, kama ni wewe, niambie nije kwako juu ya maji. Yesu akamwambia, njoo. Petro akatoka chomboni na kuanza kutembea juu ya maji, lakini bahari ilipoanza kuchafuka, aliogopa na kuanza kuzama. Ndipo akapaza sauti yake akasema, Bwana niokoe. Hapo Yesu akamfikia na kumshika mkono. Yesu akamwambia, wewe mwenye imani ndogo, kwa nini hukuamini? Watu wengine hawaamini kuwa yawezekana kutembea juu ya maji. Ni kweli haiwezekani kwa kibinadamu, lakini yote yawezekana kwa Mungu. Petro alianza vizuri kutembea juu ya maji akimwendea Yesu. Kwa nini mnadhani alianza kuzama, na kwa nini Yesu alimwambia wewe mwenye imani ndogo, kwa nini hukuamini? Petro alianza kuangalia bahari inavyochafuka badala ya kumwangalia Yesu aliyemuita Labda alidhani haiwezekani yeye kutembea juu ya maji, na hii ni kweli kabisa kwetu sisi. Tusipoweka imani yetu katika Yesu, tunapoanza kuangalia shida na taabu zetu na kuona kwamba Mungu hawezi kutusaidia, ndipo tunapoanza kuzama na kushindwa katika imani yetu. Ni lazima tuendelee kumtazama Yesu.