Tuangalie picha ya mwisho ya 24. Popote Yesu alipokwenda, alifuatwa na umati wa watu wengi, wakisikiliza neno lake na kuona ishara alizozitenda. Wakati mmoja alipokuwa akiingia mji wa Yeriko, kulikuwa na mtu mkubwa katika watoza ushuru, jina lake aliitwa Zakayo. Huyu mtu hakupendwa na watu kwa sababu alikuwa akiwatoza ushuru zaidi na kujiwekea pesa nyingi mfukoni mwake. Na hii ilimfanya awe tajiri sana. Basi alitaka sana kumwona Yesu, lakini hakuweza, kwa sababu ya umati wa watu na pia, yeye alikuwa ni mtu mfupi sana. Akatangulia mbio akapanda juu ya mti, kwani alijua Yesu atapita njia hiyo. Yesu alipofika mahali pale, alitazama juu, akamwambia Zakayo, shuka upesi, kwa kuwa Imenipasa, imenipasa leo nishinde nyumbani kwako. Kwako, Zakayo akashuka haraka akamkaribisha Yesu kwa furaha. Watu walipoona hivyo wakanung'unika sana, wakisema ameingia kukaa kwa mtu mwenye dhambi. Zakayo alitubu na kumwambia Bwana Yesu kwamba atawapa nusu ya mali yake watu masikini, na ikiwa amemnyang'anya mtu kila kitu kwa hiyo atamrudishia mara nne. Bwana Yesu alifurahi kwa sababu Zakayo alikuwa ametubu dhambi zake. Yesu alikuja kuwatafuta na kuwaokoa waliopotea. Alisema, sikuja kuwaita wenye haki bali wenye dhambi tunasoma hivyo katika Marko sura ya pili na mstari wa kumi na saba. Ndugu yangu, umepokea zawadi ya wokovu wa Mungu. Kumbuka Yesu alikuja kuwatafuta na kuwaokoa wote wenye dhambi. Je, unakubali kumuruhusu ili akuokoe?