Picha ya pili. Katika picha hii munaona nyumba mbili. Yesu alizungumzia kuhusu mtu mwenye akili. Mtu huyu alijijengea nyumba kwenye mwamba, ilimchukua muda mrefu na kazi ngumu, lakini nyumba ilikuwa na msingi imara. Baada ya kumaliza kujenga, mvua kali iliyoambatana na upepo mkali ikanyesha hata kukawa na mafuriko. Unadhani kulitokea nini? Hii nyumba ilisimama imara? Ndiyo, ilisimama. Halafu akazungumzia kuhusu mtu mpumbavu. Mtu huyu alikuwa na haraka ya kujenga nyumba yake, hakujali msingi wa nyumba yake, maana alijenga kwenye udongo laini. Halafu kukatokea mvua ikanyesha, na upepo mkali ukavuma, kukawa na mafuriko. Unadhani kulitokea nini? Hii nyumba ilisimama imara? Hapana, ilianguka kwa sababu haikuwa na msingi imara.