Picha ya sita. Mara nyingi Yesu alitumia mifano yenye mafundisho kufundisha watu. Mfano wa kwanza ulikuwa mtu na mtumishi wake walioenda kupanda mbegu nzuri shambani. Usiku mmoja, wakati kila mtu alikuwa melala, adui akaja na kupanda magugu katika ngano. Wakati mbegu zilipoanza kuota na magugu yakaanza kuota pia. Watumishi wake walipoona, wakamwendea bwana wao na kulalamika kwamba hawajui mbegu mbaya zilitoka wapi. Bwana akasema ni adui aliyefanya hivyo. Wakataka kung'oa yale magugu, lakini akawaambia waking'oa sasa, wanaweza kung'oa na mbegu safi. Akawashauri waache mpaka wakati wa kuvuna, ndipo watachagua mavuno safi na kukusanya yale magugu pamoja na kuyachoma motoni. Yesu alikuwa anafundisha nini hapa? Alikuwa anafundisha kwamba yeye ndiye anayepanda mbegu. Shamba ni ulimwengu wote. Mimea mizuri ni watu waliokubali mafundisho yake na wanaomtegemea Mungu. Na adui wetu anayepanda mbegu mbaya ni shetani. Magugu ni wote wanaomfuata shetani. Wakati wa mavuno ni mwisho wa dunia hii, na watumishi wa Bwana ni malaika wake Mungu. Magugu yatakusanywa na kuchomwa mwisho wa dunia hii. Atatuma malaika wake kumaliza uovu wote na kuondoa wote wasio wafuasi wa Mungu. Watu wabaya wote watatupwa katika ziwa la moto, lakini wote walio wafuasi wa Mungu wataishi naye mbinguni. Ndugu zangu, ninyi ni mbegu gani? Mwisho wa dunia hii mtakuwa magugu yatakayong'olewa na kuchomwa katika ziwa la moto, au wewe ni mmea mzuri ambao utavunwa na kupelekwa mbinguni?