Picha ya kumi. Kuna wakati huwa mnakasirika kwa sababu hamjatendewa vyema na watu. Siku moja Yesu alitoa mfano huu. Mtu mmoja alitoka asubuhi sana kwenda kuwatafuta watu wa kufanya kazi shambani mwake, akawapata wakakubaliana kuhusu malipo na wakaanza kazi baada ya saa kidogo yule mtu akaenda kuwatafuta wengine, akawaona watu wamesimama karibu na soko, akawaambia waende shambani kwake kufanya kazi naye atawalipa vizuri. Wakakubaliana na kwenda. Akafanya hivyo tena mchana na jioni kama saa kumi na moja. Wakati ulipofika wa kulipa, alimuita meneja wake na kumwambia kwamba awalipe wote pesa sawa. Wale walioanza asubuhi walilalamika sana, kwa sababu wamefanya kazi kwa masaa mengi sana kuliko wale walioanza saa kumi na moja. Yule mwenye shamba akasema, nimewalipa kiasi tulichokubaliana, hamwezi kulalamika kuwa nimewadhurumu. Nina haki ya kufanya hivyo, kwa sababu ni pesa zangu. Yesu alisema, wengi walio wa mwisho watakuwa wa kwanza na walio wa kwanza watakuwa wa mwisho. Mungu hutoa vitu vizuri kwa wote wanaompenda na kumtii, na kufanya hivyo kwa watu wote kulingana na mapenzi yake.