Picha kumi na moja. Mtu aliuliza, Yesu atarudi lini? Hatujui saa wala siku, lakini twajua kwamba atarudi. Siku moja kulikuwa na wasichana kumi waliokwenda kumsubiri bwana arusi na bibi arusi ili waandamane wote kwenye karamu, kwa sababu ilikuwa usiku, iliwabidi kubeba taa zao. Watano kati yao walichukua mafuta zaidi, lakini watano hawakubeba mafuta zaidi. Hao wasichana wakangoja kwa muda mrefu sana, hata mwisho wakarara usingizi. Usiku wa manane wakasikia mtu akiwaita kwamba eh, tokeni, tokeni, bwana harusi amefika, tokeni twende kumlaki. Wale wasichana waliokwenda bila mafuta zaidi wakakuta taa zao zimezimika kabisa wakawaomba wale wenzao lakini walikuwa wamechukua kiasi cha kuwatosha wao peke yao. Wakaenda kununua. Waliporudi walikuta kila mtu ameingia ndani ya nyumba, kulikuwa na sherehe na mulango umefungwa. Wale wasichana wajinga waliporudi wakaanza kugonga mulango, utufungulie. Hodi, utufungulie. Bwana arusi alisema Eh, ninyi ni akina nani? Hamwezi kufunguliwa kwa sababu si wajui. Yesu alitufundisha kuwa ni lazima tuwe tayari kila wakati tukimngoja, kama wale wasichana waliokuwa na mafuta ya ziada, kwa sababu Yesu anaweza kurudi wakati wowote, wa tusiwe kama wale wasichana wajinga tukidhani kwamba muda ungali mwingi. Tusome katika Injili ya Mathayo sura ya 24 na mstari wa 42. Unasema hivi, kesheni basi, kwa maana hamjui ni siku ipi atakayokuja Bwana wenu.