Picha ya kumi na tano: kulikuwa na mtu aliyeugua ugonjwa wa ukoma akamwendea Bwana Yesu, maana siku hizo hakukuwa na dawa ya kuponya ukoma. Akasema, Bwana Yesu, ukipenda waweza kuniponya. Bwana Yesu akasema, ndiyo, napenda. Mara moja yule mtu akapona. Yesu akamwambia asiseme kwa yote, bali akajionyeshe kwa makuhani na kutoa sadaka iliyoamriwa na Musa kama ushuhuda. Lakini yule mtu hakufanye hivyo, badala yake alienda na kusema kwa kila mtu yote yaliyotokea. Yesu ana uwezo wa kufanya hayo yote, kwa sababu yeye ni Mungu. Ndugu zangu mna ukoma? Aa, simanishi kwamba ukoma. Nina maana ya kwamba ukoma ni kama dhambi. Ukoma ni ugonjwa unaoharibu mwili. Na dhambi ni kama ugonjwa unaoharibu roho. Tusipopata dawa ya ukoma, utaharibu miili yetu. Na vivyo hivyo, tusipo tubu dhambi zetu, zitaendelea kutuua kiroho mwisho tutakufa kabisa kiroho na kimwili. Warumi sura ya sita na mstari wa ishirini na tatu unasema mshahara wa dhambi ni mauti, lakini karama ya Mungu ni uzima wa milele katika Kristo Yesu bwana wetu. Dhambi hututenganisha na Mungu. Wakati Yesu alipokufa msalabani, alitupatanisha na Mungu Baba. Je, umekwisha kubali hii karama ya Mungu katika maisha yako?