Tutazame picha ya kumi na tano. Musa hakutaka kurudi Misri na akamlalamikia Mungu akisema, lakini Bwana, mimi siwezi, usinitume kwani siwezi hata kuongea vizuri. Mungu naye akasema, ni nani ampaye mwanadamu mdomo wa kuongea? Ni nani awafanyaye bubu? Ni nani hata hutoa uwezo wa kuona au kuwa kipofu? Ni mimi Bwana. Sasa nenda na nitakusaidia kuwazungumzia watu wako, na pia nitakupa maneno ya kusema. Musa alizidi kukataa na Mungu akaanza kutovumilia, na hata ikamfanya afikirie kumtuma ndugu yake Musa aitwaye Haruni ili waende pamoja. Hatimaye walienda kama vile Bwana alivyowaambia mpaka Misri. Musa alimwendea Farao huko Misri na akamwambia vile Mungu alivyokuwa amemwambia awaachilie Waisraeli na awafanye huru. Farao hakuyasikia maneno ya Musa na miujiza iliyofanywa na Musa kwa nguvu alizo nazo Bwana. Musa alichukua fimbo ya Haruni na kuitupa chini ikageuka kuwa nyoka. Maji katika nchi yote ya Misri yakageuka kuwa damu. Magonjwa yaliyoletwa na vyura, chawa, viroboto yakawa ni mengi sana. Pia mimea shambani ikaharibika kutokana na mashambulizi ya nzige na mvua kubwa ya mafuriko. Giza lilitokea kwa siku tatu na kuwababaisha sana wa Misri. Yote haya yaliyotokea hayakuwaumiza Waisraeli waliokuwa Misri. Farao alipoyaona haya yote, akaona vile Mungu alivyokuwa na nguvu hata kuwaokoa Waisraeli, lakini hata hivyo alikataa kabisa kabisa kuwaachilia Waisraeli ili wawe huru. Nguvu za Mungu hazina kipimo kote ulimwenguni za shinda yeyote yule hata zile nyingi za shetani. Usibishane na nguvu za Mungu, maana huo utaonekana kama ni ujinga mtupu.