Picha ya sita. Wakati mtu alipougua ugonjwa wa ukoma, alitengwa na watu wengine ili asiwaambukize watu. Kwa hivyo walitengwa kabisa. Walikuwa kwa watu wanne wenye ugonjwa wa ukoma wakiishi nje ya mji. Wakasema, mbona tunakaa hapa hata tufe? Tukiingia mjini tutakufa maana kuna njaa pia. Haya, tuliendee jeshi la Washami. Tujisalimishe kwao. Wakituhifadhi tutaishi, wakituua basi tutakufa. Wakaondoka kabla ya mapambazuko ili waende mpaka kituo cha Washami. Walipofika mwanzo wa kituo cha Washami, kulikuwa hakuna mtu. Kumbe Bwana Mungu alikuwa amewafanya Washami kusikia kishindo cha mienendo ya magari na farasi kama kishindo cha jeshi kubwa. Washami wakaambiana Mfalme wa Israeli amewaajiri wafalme wa Wahiti na wafalme wa Wamisri wa waje kupigana nasi. Wakakimbia kungali giza bado na kuacha kila kitu hapo. Basi wale wenye ukoma wakaingia katika hema moja, wakara na kunywa mpaka wakashiba. Wakaambiana, mambo haya si mema, leo ni siku ya habari njema nasi tunanyamaza tukingoja mpaka asubuhi, madhara yatupate. Twende tukawaambie watu wa nyumba ya mfalme wa Israeli. Walifanya hivyo na mfalme akawatuma watu kuona kama ni kweli. Walipofika na kuona ni kweli, walifurahi na kupata chakula kama nabii Elisha mtumishi wa Mungu alivyokuwa amesema. Ndugu zangu, Mungu ni wa ajabu. Aliwatumia hawa watu wanne wenye ukoma kuwaokoa watu wa Samaria ili wasife kwa njaa. Mungu hata sasa hutumia watu walio dhaifu kwa kulitangaza neno lake la wokovu kwa wasiomjua. Wewe ni kati ya watu hawa wanyenyekevu ambao mungu anaweza kutumia kwa kulitangaza neno lake je? Kama hao watu wa ukoma wangeficha habari hiyo, kungetokea nini kwa wana wa Israeli? Ndiyo, wangekufa. Labda sasa mtu anaweza kufa katika dhambi kwa sababu hujamwambia hii habari njema. Mungu anataka tutangaze kwa wote habari hii njema ya wokovu.