Picha 24. Je, mnazo Biblia zenu? Kama mnazo, fungueni katika kitabu cha Injili ya Mathayo sura ya 7, mstari wa 13 na 14. Tusome pamoja. Ingieni kwa kupitia mlango uliomwembamba. Maana mlango ni mpana na njia ni pana iendayo upotevuni. Nao ni wengi waingiao kwa mlango huo. Bali mlango ni mwembamba na njia imesongwa iendayo uzimani, nao waingiao ni wachache. Je, mnaelewa maana ya vifungu hivi? Kulikuwa na mtu mmoja aliyekuwa safarini. Mara akafika mahali ambapo kulikuwa na barabara mbili. Barabara moja ilikuwa nzuri sana, haikuwa na mabonde na ilikuwa pana. Ile nyingine ilikuwa nyembamba sana na ilionekana kuwa na mashimo mashimo. Huyu mtu hakujua achague barabara gani. Unadhani alichagua njia gani? Wewe ungechagua barabara gani? Kawaida kama hatujui kule hizo barabara zinakoishia, tungechagua ile nzuri na pana. Au sivyo? Lakini kama kungekuwa na mtu hapo ambaye angekwambia barabara hiyo pana itakufikisha kwenye mauti na kwamba ile barabara nyembamba na yenye mashimo itakufikisha kwenye raha, sasa wewe utachagua barabara gani?