Picha ya sita. Baada ya Ruthi na vizazi vingi kupita, Mungu alimchagua mwanamke mwingine aliyempenda na kumtumikia. Jina lake Mariamu, alikuwa wa ukoo wa Ruthi. Mariamu alikuwa ameposwa na Yusufu, ambaye pia alikuwa wa ukoo wa Ruthi. Malaika wa Bwana alimtokea Mariamu na kusema, salamu, uliyepewa neema, Bwana yu pamoja nawe. Mariamu alishangaa, salamu hii ni ya namna gani? Malaika akamwambia, usiogope Mariamu, kwa maana umepata neema kwa Mungu. Tazama, utachukua mimba na kuzaa mtoto mwanaume, na jina lake utamwita Yesu. Huyo atakuwa mkuu, ataitwa mwana wa aliye juu, na Bwana Mungu atampa kiti cha enzi cha Daudi baba yake hataimiliki nyumba ya Yakobo hata milele na ufalme wake hautakuwa na mwisho. Mariamu akamwambia malaika, litakuwaje neno hili, maana mimi simjui mume? Malaika akajibu Roho Mtakatifu, Mtakatifu atakushukia juu, juu yako na nguvu zake aliye juu zitakufunika kama, kama kivuli kwa sababu, kivuli, kwa sababu, sababu hicho kitakachozaliwa kitaitwa kita kitakatifu, mwana wa Mungu, kwa kuwa hakuna neno lisilowezekana kwa Mungu. Mariamu akasema tazama, mimi ni mjakazi wa Bwana, na iwe kwangu kama ulivyosema. Ndugu zangu, watu wengi hawaamini kuwa Yesu Kristo alizaliwa na bikira. Kumbuka, hakuna kisichowezekana kwa Mungu. Hatujui kwa nini Mungu huchagua njia kama hizi kutimiza mipango yake, lakini ni vizuri tujue kwamba yote anayoyatenda ni mema na mazuri sana. Yesu alizaliwa kwa njia hii kwa sababu ilikuwa imetabiriwa miaka mingi iliyopita kwamba Yesu mwana wa Mungu atakuja duniani azaliwe na bikira katika njia ya upole, na ufalme wake utakuwa hauna mwisho.