Picha ya kumi na mbili. Baada ya kufa Samueli na vizazi vingi kupita, Yesu Kristo alizaliwa duniani. Alipokuwa na umri wa miaka kumi na miwili, Yesu alienda na wazazi wake Yerusalemu kwa siku kuu ya Pasaka. Baada ya sikukuu, Mariamu na Yusufu walirudi nyumbani huku wakidhani kuwa mtoto Yesu alikuwa miongoni mwa watu au alikuwa na jamaa zao, lakini walipofika walikuta kwamba mtoto Yesu hayupo kabisa. Ndipo wakarudi tena Yerusalemu kumtafuta. Baada ya kumtafuta kwa siku tatu, walimkuta hekaluni, ameketi katikati ya waalimu akiwasikiliza na kuwauliza maswali. Nao wote waliomsikia walistaajabu kwa maneno yake. Mama yake akamwambia, mbona umetutenda hivi mwanangu? Mimi na baba yako tulikuwa tukikutafuta kwa huzuni. Akawambia, kwa nini mlikuwa mkinitafuta? Hamjui imenipasa niwe katika nyumba ya baba yangu? Lakini Mariamu na Yusufu hawakuelewa maneno ya Yesu. Wakarudi wote pamoja Nazareti, na Yesu akakuwa na kuendelea kuwatii wazazi wake. Yesu akazidi kuendelea katika hekima na kimo, akimpendeza Mungu na wanadamu. Kama alivyokuwa Samweli, Yesu naye alikuja duniani ili amtumikie Mungu. Mnajua sisi sote tuna kusudi la kuishi. Sasa kusudi lako ni nini leo? Yohana sura ya 9 mstari wa 4 inasema "imetupasa kuzifanya kazi zake yeye aliyetutuma kungali mchana. Usiku waja, usipoweza mtu kufanya kazi.