Baada ya Daudi kutubu alitaka kujenga nyumba ya Bwana ambayo wangeliweka sanduku la agano la Bwana. Lakini Bwana Mungu alimwambia, wewe umemwaga damu nyingi na umepigana vita vikubwa, hutanijengea nyumba kwa ajili ya jina langu. Lakini utamzaa mwana atakayekuwa mtu wa starehe na amani. Jina lake litakuwa Sulemani. Basi Daudi akasema, kwa sababu mwanangu Sulemani angali mchanga na hana ujuzi wowote basi nitaweka maandalizi ya ujenzi wa nyumba ya Bwana, kwani haina budi iwe nyumba ya kupendeza na yenye sifa katika nchi zote. Ndipo Sulemani akamjengea Bwana nyumba, ikawa ya kupendeza na yenye fahari kubwa. Wana wa Israeli Walimwabudu Bwana Mungu katika nyumba hiyo kwa miaka mingi. Mfalme Daudi aliomba kwamba Mungu ampe Sulemani hekima na maarifa ili awatawale vyema watu wa Israeli. Alimwonya Sulemani kwamba azitii amri za Bwana, awe shujaa wala asiogope au kukata tamaa. Hili ni funzo zuri kwetu sote pia.