Picha ya sita. Yeshua aliwakusanya watu wote wa Israeli mbele ya Mungu na Mungu akawaonyesha kwamba ni Akani ambaye alikuwa ametenda dhambi. Yeshua akamuuliza, sema kweli. Akani akakubali kwamba alificha vitu fulani ambavyo Mungu alikuwa amesema viwekwe wakifu, kwa sababu alivitamani sana. Yoshua akatuma watu kuvitafuta, vikapatikana vimefukiwa chini ya hema lake. Ndipo wakamchukua Akani na jamaa yake na mifugo yake na kila kitu chake, wakaenda kwenye sehemu moja iliyoitwa bonde la Akoli na kumpiga kwa mawe, kisha wakateketeza kila kitu kwa moto. Ndipo Mungu akamwambia Yoshua achukue watu waende kwenye vita wala wasiogope, yeye Mungu alikuwa nao. Wana wa Israeli walimtii Mungu, wakaenda na kupigana na watu wa Ai wakapata ushindi. Niambie, umejifunza nini katika somo hili? Mungu anataka tumtii kwa kila kitu. Dhambi ya mtu mmoja yaweza kuleta madhara kwa watu wengi. Mungu ni mwenye haki. Hata kama jamaa ya Akani iliangamizwa kwa sababu ya dhambi ya Akani, hatuwezi kuelewa kabisa, lakini tunachoelewa ni kwamba Mungu ni mwenye haki. Hatuwezi kumficha Mungu jambo lolote, hata tukijaribu namna gani. Tunahitaji kutubu dhambi zetu kabla ya kubainika.