Katika Biblia Yesu atwambia habari za mfalme aliyemfanyia mwanawe arusi. Watu wote katika nchi ile walialikwa arusini. Kila mtu kuanzia yule aliye wa chini sana mpaka wa juu sana angeweza kupata furaha ya kumwona mfalme mkuu mwenyewe na kushiriki katika ile arusi ya ajabu. Mfalme aliweka tayari mavazi mazuri kwa ajili ya wote watakao kuja arusini. Kila mtu ilimpasa kuvaa moja la haya mavazi, ili apate kuingia jumbani mwa mfalme siku ile ya harusi. Ukaribisho ulipelekwa kwa watu wote: njoni, maana harusi imekwisha kuwa tayari, wote wanaopenda wanaweza kuja. Wageni walianza kufika na milango ya jumba la mfalme iliwekwa wazi. ina likuwemo mtu mmoja aliyeingia bila kuvaa lile vazi la arusi. Kwa kiburi alilikataa lile vazi, maana lidhani ya kuwa vazi lake mwenyewe lilikuwa bora zaidi. Mle mlangoni kila kitu kilitiwa mwanga unaong'aa, kila mtu alifurahi, ila yule mtu aliyekataa vazi la arusi, yeye tu alikuwa menuna. Yale mavazi yake mwenyewe sasa yalifanana kama matamba yaliyochafuka. Alipoyaangalia alisema moyoni, kwa nini nilikuwa na kiburi namna hii? Hili ni neno la kutisha kabisa. Ee, laiti ningelikuwa nimelivaa lile vazi zuri watumishi wa mfalme walilotoa kwangu. Naona haya ni kama kila mtu ananiangalia mimi tu. Mara mfalme akaingia katika utukufu na heshima kuu alisimama mbele ya wageni wake wote, na mara hiyo macho yake yaliangukia kwenye bwana yule aliyekuwa hana vazi la harusi. Mfalme alimwambia, rafiki, uliingiaje bila kuvaa vazi la harusi? Na yule bwana alikosa la kujibu, hakuwa na uzuru wowote wa, wa kutoa. Basi mfalme akatoa amri afungwe mikono na miguu na kutupwa katika giza la nje. Ambako kulikuwa vilio vingi vya uchungu. Neno la Mungu lasema la hivi, waovu watatupwa katika jihanumu. Maneno haya ni makali. Yesu alitoa habari hizi za vazi la arusi maana zinaeleza mafundisho haya. Yesu Kristo atarudi siku moja. Nasi pia tutasimama mbele ya mfalme mkuu. Hatuwezi kusimama mbele yake tumevaa wema wetu sisi wenyewe. Matendo yetu wenyewe na kustahili kwetu havitatusaidia bali, vitaonekana kama matambaa yaliyochafuka mbele yake. Lipo vazi moja tu tunaloweza kuvaa, ndipo tuweze kusimama mbele yake Mungu, na vazi hili ni lile alilotengeneza mwenyewe kwa ajili ya kila mmoja wetu alilipa gharama kubwa sana mwenyewe kulitengeneza. Naam, kwa kujitoa sadaka mwenyewe juu ya msalaba. Je, umekwisha kumwona mwokoza kifa ili azichukue huzuni za dhambi zako? Kifo chake tu ndicho kinachoweza kutuletea msamaha wa dhambi. Basi pokea kwa unyenyekevu zawadi hii ya msamaha wa dhambi zako, mkubali Yesu mwenyewe awe ndiye vazi lako yaani awe wema wako wa pekee mbele yake Mungu. Hapo ndipo na nyumba yake pia itakuwa imefunguliwa kwako Kuka.