Hamjambo, watu wote, nataka kuwapa neno la Bwana linalopatikana katika chuo cha nabii Isaya mlango wa, wa kwanza na kifungu cha kumi na nane Haya, njoni tufanye shauri, asema Bwana, ijapokuwa dhambi zenu ni nyekundu sana, zitakuwa nyeupe kama theluji; zikiwa ni nyekundu kama damu, zitakuwa kama manyoya ya kondoo. Ndivyo Bwana anavyosema. Isaya alitumwa awaite watu waje wafanye shauri na Bwana, naye alikwenda kuwaita wafanye shauri. Mungu anawaambia, wakimsikiza watakula mema ya nchi, watakula matunda ya nchi, watakaa vizuri, lakini wakikataa wataliwa na upanga, kwani ni neno la Bwana linalosema hivyo. Na aliwaita hivyo na sisi tulio Wakristo wa siku hizi tunaitwa ni Bwana ili kwamba twende tufanye shauri. Lakini tutafanya shauri wapi ikiwa dhambi zetu tunazisikia? Maana kila mtu ni mwenye dhambi, inampasa aende kwa Bwana hapo msalabani. Maana akipiga magoti nyumbani kwake na kuona Yesu alivyoangikwa msalabani, aende kwake ili afanye shauri ya dhambi zake, naye yu tayari kabisa kumsafisha dhambi zake na kumsamehe Bwana Yesu anatwita akisema, njoni kwangu nyinyi nyote nyinyi mnaosumbuka na wenyi mizigo na mimi nitawapumzisha. Bwana Yesu amesimama akiita, basi ndugu yangu uende kwake. Mimi ninayesema nanywi, nilisikia sauti yake na mara niliposikia nilikwenda, na Bwana alinisamehe kabisa, na furahi ya kwamba leo maisha yangu si maisha yangu tena, ni maisha yake Bwana Yesu naye amekwisha kunisamehe amenipa kazi ya kuita wengine nikiwahakikishia kabisa ya kwamba yeye aweza kuwasamehe. Anawaita hata sasa. Pengine huwezi kumuona kama mtu, lakini utasikia moyoni mwako akipigapiga. Wakati mwingine anakuonyesha dhambi zako. Basi usifanye ugumu moyo, uende kwake na yeye atakusamehe kabisa, naye atakufanya mtoto wa Mungu. Atakuwa akikufunza na kukuongoza, atachukua akili yako na mawazo yako na mambo yako yote, na Bwana yu tayari kufanya hivyo ukimwendea, lakini usifanye moyo wako kuwa mugumu, usije ukapotea milele. Basi ndugu yangu, unaitwa ni Bwana, naye anakupenda sana sana, hapendi upotee. Anafuatana nawe hata unapofanya madhambi na kufanya moyo mugumu, yeye anakwita na yeye anakungojea kabisa. Yesu anakwita, usifanye moyo wako mugumu lakini umukubali. Na watu wengi wamesikia sana sauti ya Bwana Yesu mioyoni mwao, lakini wanafanya kama hawasikii, nao watapotea kwa milele. Lakini yeye hapendi wapotee, alitoa gharama kubwa sana msalabani, ili atukomboe swiswi kila mtu. Mungu awabariki na kuwasaidia katika kusikia sauti yake na kukubali.