Foda la kumi na moja. Stori zinazohusiana na mfalume Daudi. Ina mafundisho ya Biblia. Moja. Boazi na Rutu. Mbili. Daudi na Goliati. Tatu. Israeli wanataka mfalume Sauli. Nne. anguko la mfalme Sauli. Tano. Mungu anamwandaa mfalme Daudi kuwa mfalme sehemu mbili. Sita. Mfalme Daudi katika sehemu mbili. Saba. Udhaifu wa Daudi na dhambi katika sehemu mbili. Nane. Mfalme Daudi kama nabii na mtunga Zaburi.