Mwongozo wa jinsi ya kutumia mafundisho ya Bibilia kwa njia ya sauti. Tunaanza na onyo: Bibilia hii huruhusiwi kuifanyia marekebisho ya aina yoyote, inahitaji program maalum Kama utajaribu kufanya hivyo, haitafanya kazi kabisa. Kwa kuanza kufungua bibilia hii, bonyeza naendelea kushikilia kitufe cha juu chenye rangi nyekundu cha kuzima na kuwasha. Tumia vitufe viwili vya chini kabisa katikati. Kusimamisha au kuendelea kusikiliza, bonyeza kitufe chekundu cha juu kabisa katikati, ambacho kinatumika kwa kuzima na kuwasha, ila usibonyeze sana. Kwenda kwenye faili la mbele au nyuma, bonyeza kitufe chenye mishale miwili inayoelekeza mbele au nyuma ya juu kabisa. Vitufe hivi vinasaidia kuchagua faili lenye masomo unayoyataka au sehemu ya faili ya Bibilia na programu zingine kama zipo. Bonyeza vitufi vyenye mishale miwili ya katikati inayoelekeza kushoto na kulia, kuchagua sura ya Biblia au somo. Tumia kitufe chenye mshale mmoja cha chini kwenye mshale unaoelekeza kushoto na kulia kurejea kwenye kitu ulichokisikiliza. Rejea tena kwenye masomo ya kwanza, na kisha bonyeza kwa kukandamiza upande wa kulia wa chini kitufe chenye mshale mmoja kwa kwenda mbele. Kuachilia kitufe itasababisha usikike na kwenda kwa sauti ya mwendo wa kawaida. Kuachilia kitufe itasababisha isikike na kwenda kwa sauti wa mwendo wa kawaida. Rudia kwa haraka. Kwenda mbele mpaka kwenye eneo unalotaka kusikiliza tena. Unapoifungua tu itaanza na somo la mwisho au sura ya Biblia iliyokuwa inasikilizwa. Itakapofika mwisho wa somo moja kwa moja itaanza somo linalofuata. Betri inafaa kwa kusikiliza kwa muda wa masaa matatu mpaka manne kama betri ilikuwa imejaa kabisa. Tafadhali weka Biblia yako kwenye mwanga wa jua, na sola uielekeze kwenye mwanga wa jua, ikae masaa mengi kadri utakavyoitumia kusikiliza. Pale kitufe cha kijani kinapokuwa na mwanga mwekundu Betri itakuwa imeisha chaji, tafadhali iweke kwenye jua ijichaji, kabla ujaendelea kutumia, au memori yake imetolewa. Bibilia pia inaweza kuchajiwa kwa umeme pia. Bibilia hii unaweza kusikiliza kwenye hedifoni au unaweza kuiunganisha hata kwenye spika. Ilinde na maji na matope, kwa sababu haina ulinzi wa maji. Kama ikianguka sehemu ya matope, izime kwa haraka na uiache ikauke kwanza, kabla hujaisafisha na kuisikiliza tena. Pale taa ya kijani inapokuwa nyekundu, betri imebaki na asilimia tano tu. Mwisho.