Purpose of the audio Bible teacher. Kusudi la mafundisho ya Biblia kwa njia ya sauti. Mafundisho ya Biblia kwa njia ya sauti ni Biblia ambayo inasambazwa na huduma ya Fatherhood Prison Ministries, kwa lengo kubwa la kuwezesha kujifunza neno la Mungu katika ushirika wa vikundi, pasipo kumuhitaji Mkristo aliyekomaa kiroho kuongoza kikundi. Haswa ni nzuri kwa watu ambao wanafanyia mchakato taarifa au maelezo kwa urahisi zaidi kupitia kusikiliza kuliko kusoma. Pia wafungwa wanapaswa kuwa na fursa ya kuwa na ushirika katika vikundi vidogo. Wakati mtu mmoja anapompokea mwana wa Mungu Yesu Kristo kama mwokozi na rafiki, anahitaji kukua kiroho kwa kutakaswa na kusafishwa moyo kupitia kujifunza neno la Mungu. Anapaswa ajifunze kumpenda kila mmoja, ikijumlishwa na adui. Hatuwezi kumpenda Mungu kama hatupendani sisi kwa sisi na kujifunza kupendana sisi kwa sisi na kujifunza neno la Mungu, inafanyika vizuri zaidi katika ushirika wa vikundi vidogo. Kwenda kanisani ni muhimu kwa Wakristo wote, lakini watu wa kanisani wanahitaji kukua kiroho katika ushirika wa vikundi vidogo vidogo. Programu hii imejitosheleza na mauzui yake hayawezi kubadilishwa na mtu yeyote yule, isipokuwa na huduma ya Fatherhood Prison Ministries. Kwa maelezo zaidi, na Mchungaji Case Hook kupitia barua pepe k r e l i s h o u c k at mafundisho ya Biblia kwa njia ya sauti itaanza kupatikana mwezi wa saba mwaka 2020 kwa programu ya Kiingereza, Kireno, Kiswahili, Kizulu, Kiswati, Kichewa, Kibemba, Kimakonde, Kiao na Kimasai. Lugha nyingine kwa furaha tutapenda kuzifanyia kazi kama watu watajitokeza katika kazi ya kutafasiri. Katika kila programu ya lugha, tunatoa masomo mengi kadri yanavyoweza kupatikana pamoja na Bibilia nzima katika lugha hiyo au angalau Agano Jipya la Bibilia. Masomo na Bibilia yamepangiliwa katika foda kwa mtiririko rahisi mwisho.