Yoane sura ya makumi mbili na moja. Nyuma ya mambo hayo Yesu akawatokea tena wanafunzi wake kando-kando ya ziwa la Tiberia. Angalia sasa namna alivyowatokea. Simoni Petro, Toma anayeitwa Pacha, Nathanaeli wa mji Kana katika Galilaya Nao wana wa Zebedayo pamoja na wanafunzi wengine wawili wa Yesu wote walikuwa pamoja. Simoni Petro akawaambia wenzake, hivi ninakwenda kuvua samaki. Nao wakamwambia, na sisi vile vile tutakwenda pamoja nawe. Basi wakaondoka wakaingia katika chombo, usiku ule hawakupata kitu. asubuhi mapema Yesu akaonekana kando kando ya ziwa, lakini wanafunzi hawakutambua kwamba ni yeye. Basi Yesu akawauliza, "Watoto wangu, mumepata samaki?" Wakamjibu, "Hapana." Yeye akawaambia, "Mutupe wavu upande wa kuume wa chombo na mutapata samaki." Basi wakatupa wavu, nao wakashindwa kuukokota. Kwa sababu ulikuwa umejaa samaki wengi. Halafu mwanafunzi yule aliyependwa na Yesu akamwambia Petro, ni Bwana. Simoni Petro aliposikia kwamba ni Bwana, akavaa kanzu yake, kwa maana alikuwa havai kitu, naye akajitupa ndani ya maji. Wanafunzi wengine wakakuja katika chombo, wakikokota wavu uliojaa samaki, Nao hawakukuwa mbali kabisa na nchi kavu, iliwabakilia yapata metre mia moja tu. Walipofika nchi kavu, wakaona mukate na samaki zinazokuwa juu ya moto. Yesu akawaambia mulete sehemu ya samaki munaotoka kuvua. Basi Simoni Petro akapanda ndani ya chombo, akakokota wavu mpaka nchi kavu nao ulikuwa umejaa samaki wakubwa mia moja makumi tano na tatu, na ijapokuwa walikuwa wengi vile wavu haukupasuka. Yesu akawaambia mukuje mukule, na hakuna hata mumoja kati ya wanafunzi aliyesubutu kumuuliza kwamba yeye ni nani, kwa maana walijua kwamba ni Bwana. Basi Yesu akawajongelea Akatoa mukate akawagawanyia, na kuwapa samaki vile vile. Hii ndiyo mara ya tatu Yesu aliyowatokea wanafunzi wake tangu walipofufuka. Walipokwisha kula, Yesu akamuuliza Simoni Petro, Simoni mwana wa Yohane, unanipenda mimi kuliko hawa? Naye akamjibu, Ndiyo, Bwana. Unajua kama ninakupenda. Yesu akamwambia, Tunza wana kondoo wangu. Akamuuliza tena mara ya pili. Simoni mwana wa Yohane, unanipenda? Naye akamjibu, Ndiyo, Bwana. Unajua kama ninakupenda. Yesu akamwambia tena, Chunga kondoo wangu. Kisha Yesu akamuuliza mara ya tatu, Simoni mwana wa Yohane, unanipenda? Basi Petro akauzika kwa sababu Yesu alimuuliza mara ya tatu kama anamupenda. Kwa hiyo akamjibu, Bwana, unajua yote. Unajua kama ninakupenda. Yesu akamwambia, Tunza kondoo wangu. Ninakwambia mambo ya kweli. Wakati ulipokuwa kijana, ulijivalisha wewe mwenyewe na kuenda pahali ulipotaka. Lakini wakati utakapokuwa mzee utanyoosha mikono yako, na mtu mwingine atakuvalisha na kukupeleka pahali usipotaka. Yesu alisema maneno haya kwa kuonyesha kifo gani Petro atakachokufa na kumtukuza Mungu. Kisha kusema maneno haya, Yesu akamwambia, Unifuate. Petro akageuka. Akaona nyuma yao mwanafunzi yule aliyependwa na Yesu; ni yeye aliyeegamia kifua cha Yesu wakati wa chakula na kumuuliza, "Bwana, ni nani yule atakaye kutoa?" Basi wakati Petro alipomwona, akamuuliza Yesu, "Bwana, na mutu huyu ni nini itakayomfikia?" Yesu akamjibu, ikiwa ninataka huyu aishi mpaka nitakaporudi, jambo hili halikuangalii wewe. Unifuate. Basi habari hii ikaenea kati ya wandugu waamini wa Yesu kwamba yule mwanafunzi hatakufa. Yesu hakusema kama hatakufa, lakini alisema, ikiwa ninataka huyu aishi mpaka nitakapokuja, jambo hili halikuangalii ni huyu huyu mwanafunzi ndiye aliyeshuhudia mambo hayo na kuyaandika, nasi tunajua kwamba ushuhuda wake ni wa kweli. Kuna mambo mengine mengi Yesu aliyofanya, lakini yote yangeandikwa moja kwa moja, ninadhani hata dunia nzima haingetosha kwa kuwekea vitabu ambavyo vingeandikwa.