Waroma sura ya kumi na tatu. Kila mutu anapaswa kutii wakubwa wenye mamlaka. Maana hakuna mamlaka isiyotoka kwa Mungu, nao wakubwa wanaotawala wamesimikwa na Mungu. Kwa hiyo yeye anayepingana na mwenye mamlaka anapinga amri ya Mungu, nao wanaofanya vile wanajiletea azabu wenyewe. Kwa maana wanaofanya mema hawaogopi watawala, lakini wale wanaofanya mabaya. Unataka kuishi bila kumwogopa mwenye mamlaka? Basi fanya mema naye atakusifu, maana yeye anamutumikia Mungu kwa faida yako. Lakini kama ukifanya mabaya umwogope, kwa sababu yeye yuko na uwezo kwa kuwazibu. Yeye anamutumikia Mungu wa kuwazibu wale wanaofanya mabaya. Kwa sababu hii ni lazima kuwatii wenye mamlaka, si kwa sababu ya kuogopa adhabu ya Mungu tu, lakini tena kwa sababu ya kusongwa na zamiri. Kwa sababu hii vilevile vile, munalipa kodi, maana watawala wanamutumikia Mungu wakijitoa kwa kazi ile. Mumupe kila mutu haki yake, mulipishaji wa kodi mumulipe kodi mulipishaji wa ushuru mumulipe ushuru, mumuheshimu anayestahili kuheshimiwa na mumutukuze anayestahili kutukuzwa. Musikuwe na deni la mutu yeyote, deni moja munalopaswa kuwa nalo ni kupendana, kwa maana yule anayemupenda mwenzake ametimiza sheria kabisa. Kwa hiyo amri hizi, usizini usiuwe, usiibe, usitamani, pamoja na zingine zote zinafungwa katika amri hii moja, umupende mwenzako sawa vile unavyojipenda mwenyewe. Anayemupenda mwenzake hawezi kumtendea vibaya, basi sheria inatimizwa kwa njia ya upendo. Mufanye vile, maana munajua tunaishi katika siku gani sasa. Saa ya kuamuka katika usingizi wenu imetimia, kwa maana sasa wakati wetu wa kuokolewa unakaribia kuliko vile ilivyokuwa wakati tulipoanza kuamini. Usiku umepita na mchana unakaribia. Basi tutupilie mbali matendo ya giza na kuvaa silaha za kupigana nazo wakati wa mwangaza. Tukuwe na mwenendo mzuri unaostahili wakati wa mchana, tukijilinda na ulafi na ulevi, uasherati na uzinzi, magombano na wivu. Lakini Bwana Yesu akuwe kama vile silaha munayobeba, musijiachilie kuvutwa na hali yenu ya kimwili hata mutimize tamaa zake.