Waroma sura ya 16. Ninawatumia dada yetu muamini Foibe anayekuwa msaidizi wa kanisa la Kenkurea. Mumupokee kwa ajili ya Bwana kama vile watu wa Mungu wanavyopaswa kufanya. Mumusaidie katika kila jambo atakalohitaji toka kwenu maana yeye amewasaidia watu wengi na hata mimi peke yangu vile vile. Munisalimie Prisila na Akila, watumishi wenzangu katika kazi ya Yesu Kristo. Wao walijitolea kufa kwa kuokoa maisha yangu. Ninawashukuru, wala si mimi peke yangu tu, nayo makanisa yote ya inchi za watu wa mataifa wanawashukuru vilevile. Munisalimie vilevile kanisa linalokusanyika katika nyumba yao. Munisalimie mupendwa wangu Epeneto anayekuwa mwamini wa kwanza wa Kristo katika jimbo la Azia. Munisalimie Maria aliyewashughulikia sana. Munisalimie wananchi wenzangu Androniko na Yunia waliofungwa pamoja nami katika kifungo. Wao wanasifiwa sana kati ya mitume, nao walikuwa katika Kristo mbele yangu. Munisalimie Ampuliato, mupendwa wangu katika Bwana. Munisalimie Urbano, mutumishi mwenzetu katika kazi ya Kristo. Nastaki, mupendwa wangu. Munisalimie Apele, aliyehakikisha uaminifu wake katika Kristo. Munisalimie watu wanaoishi katika nyumba ya Aristobulo. Munisalimie Herodio, mwananchi mwenzangu. Munisalimie watu wanaoishi katika nyumba ya Narkiso wanaomwamini Bwana. Munisalimie Tirifena na Tirifosa wale wanawake wanaomshughulikia Bwana, na mupendwa wangu Persi aliyemshughulikia sana Bwana. Munisalimie Rufo mtumishi hodari katika kazi ya Bwana, na mama yake ninayemuhesabu kama mama yangu vilevile vile. Munisalimie Asinkristo, Fulego, Herme, Patroba, Herma na wandugu wanaoshiriki pamoja nao. Munisalimie Filologo na Yulia, Nereo na dada yake na Olimpa na watu wote wa Mungu wanaoshiriki pamoja nao. Musalimiane kwa upendo wa Kikristo. Makanisa yote ya Kristo yanawasalimia. Wa ndugu zangu, ninawasihi mufanye angalisho na wale wanaoleta matengano na mambo ya kuwapotoa wengine, wakipinga mafundisho muliopokea. Mujitenge mbali nao. Kwa maana watu wa namna hii hawamutumikii Bwana wetu Kristo, lakini wanatumikia tu tumbo yao wenyewe. Tena kwa maneno yao matamu na ya kujipendekeza wanadanganya watu wasiokuwa na makosa. Watu wote wanajua namna munavyomutii Bwana, na kwa sababu hii ninafurahi kwa ajili yenu. Lakini ninataka mukuwe wenye hekima kwa kutenda mema, na mukuwe safi mukijitenga na mambo mabaya. Mungu anayeleta amani atamuponda-ponda sasa hivi shetani chini ya miguu yenu. Neema ya Bwana wetu Yesu Kristo ikuwe pamoja nanyi. Timoteo mtumishi mwenzangu anawasalimia, nao Lukio, Yasoni na Sosipateri wananchi wenzangu wanawasalimia vilevile vile. mimi Tertio niliandika barua hii, ninawasalimia kwa jina la Bwana. Gayo aliyenikaribisha na anayekaribisha kanisa nzima kwa kukusanyika kwake anawasalimia. Erasto, mulinzi wa mali ya muji pamoja na ndugu yetu Kwarto wanawasalimia. Tunawatakia ninyi wote neema kutoka kwa Bwana wetu Yesu Kristo. Amina. Mungu asifiwe. Yeye yuko na uwezo wa kuwaimarisha katika imani juu ya habari njema ninayotangaza kwa kuhubiri ujumbe juu ya Yesu Kristo, kufuatana na ufunuo wa siri iliyofichwa tangia zamani za kale na kale, lakini sasa yamefunuliwa na maandiko ya manabii, kufuatana na amri ya Mungu wa milele, kusudi mataifa yote yapate kumwamini na kumutii, basi Mungu anayekuwa pekee yake mwenye hekima atukuzwe milele na milele kwa njia ya Yesu Kristo. Amina.