Waefeso sura ya sita. Ninyi watoto muwatii wazazi wenu mbele ya Bwana, kwa maana vile ndivyo inavyostahili. Heshimu baba yako na mama yako, hii ni amri ya kwanza ambayo waliongeza ahadi hii juu yake, kusudi upate heri na uishi siku nyingi katika dunia. Na ninyi wababa Musiwakasirikishe watoto wenu, lakini muwale na kuwaonya mukiwatolea mashauri yanayotoka kwa Bwana. Ninyi watumwa, mutii wa Bwana wenu kwa woga na kutetemeka, na kwa moyo wa ukweli, kama vile munavyomutumikia Kristo. Musitumike tu wakati wanapowaangalia, mukitafuta kuwapendeza, lakini mutimize mapenzi ya Mungu kwa moyo wote mukihihesabu kama watumwa wa Kristo, mufanye kazi yenu ya utumwa kwa moyo mwema kama vile wenye kumutumikia Bwana, wala si watu tu. Mukumbuke kwamba Bwana atalipa kila mutu sawa na matendo yake mema, akiwa huru au mutumwa. Na ninyi wa Bwana, muwatendee watumwa wenu hivi vilevile vile. Muache kuwatisha, mukijua kwamba ninyi na watumwa wenu muko na Bwana mumoja mbinguni, naye hafanyi kitu kwa upendeleo. Basi, kwa kumaliza, musimame imara katika kuungana kwenu na Bwana kwa uwezo wa nguvu zake kubwa. Muvae silaha zote Mungu anazowapa kusudi mupate kushinda mayele ya Shetani. Kwa maana hatupigani na watu wa dunia hii lakini tunapigana na pepo mbaya zinazokaa katika eneo la mbingu pamoja na wakubwa na wenye mamlaka na watawala wa dunia hii ya giza. Kwa hiyo sasa mutwae silaha zote Mungu anazowapatia. Kwa njia hii mutaweza kushinda adui yenu siku mbaya itakapowafikia. Nanyi mutakapokwisha kumaliza mapigano mutaweza kusimama imara. Basi mujiweke tayari, mukizifungia ukweli kama vile mukaba, mukivaa haki kama vile nguo ya chuma ya kukingia kifua, na mukue na bidii ya kutangaza habari njema ya amani kama vile viatu munavyovaa. Na zaidi ya hivi vyote, muchunge imani kama vile munavyoshika ngao, kusudi mupate kuzimisha mishale yote yenye moto ya yule muovu mupokee wokovu kama vile kofia ya chuma ya kuwalinda, na neno la Mungu kama upanga munaopewa na Roho. Mumuombe Mungu kila wakati mukiongozwa na Roho. Mumuombe na kumusihi kwa kila namna. Kwa hiyo mukeshe bila kuchoka mukiwaombea watu wote wa Mungu. Muniombee vile vile kusudi Mungu anijalie maneno ya kusema, kwa hiyo nitaweza kuwajulisha watu kwa uhodari siri ya habari njema. Mimi ni mjumbe wa habari ile njema, ijapokuwa sasa ninakuwa katika kifungo. Basi muniombe kusudi nipate kusema kwa uhodari sawa inavyonipasa kusema. Tikiko ndugu yetu mupendwa na mtumishi mwaminifu wa Bwana atawapasha habari zangu zote kusudi mupate kujua kama mimi ni katika hali gani na namna kazi inavyoendelea. Ni kwa shabaha hiyo ninamutuma kwenu, apate kuwajulisha habari zetu na kuwafariji. Ninawatakia wandugu amani, upendo na imani kutoka kwa Mungu Baba na kwa Bwana Yesu Kristo. Ninawatakia neema wale wote wanaomupenda Bwana wetu Yesu Kristo kwa upendo usiokuwa na mwisho.