Watesalonika wa pili, sura ya tatu. Kwa mwisho wa ndugu, mutuombe kusudi neno la Bwana lisambae upesi na kutukuzwa kama vile inavyokuwa kwenu. Vile vile, mumwombe Mungu kusudi atuopoe toka mikono ya watu wabaya na waovu, kwa maana si watu wote wanaokubali kuamini habari njema. Lakini Bwana ni mwaminifu, atawaimarisha na kuwakinga na yule muovu. Bwana anatupatia tumaini kwa ajili yenu kwamba munafanya na mutaendelea kufanya yale tunayowaagiza. Bwana aongoze mafikiri yenu katika upendo wa Mungu na katika uvumilivu tunaopewa na Kristo. Wandugu, tunawaagiza katika jina la Bwana wetu Yesu Kristo kwamba mujitenge na wandugu wote wanaokuwa wavivu na wasiofuata mafundisho tuliyowapa. Munajua vizuri ninyi wenyewe namuna munavyopaswa kuiga mfano wetu, kwa maana sisi hatukukuwa wavivu wakati tulipoishi pamoja nanyi. Sisi hatukukula chakula cha mutu kwa bure, lakini tulitumika na kuchoka sana, tulitumika mchana na usiku kusudi tusilemee hata mutu mumoja kati yenu. Tulifanya vile si kwa sababu hatukukuwa na haki ya kupokea musaada wenu, lakini kwa sababu tulitaka sisi wenyewe kuwa kwenu mfano wa kuiga. Kwa maana wakati tulipokuwa kwenu, tulikuwa tunawaagiza hivi: mutu yeyote asiyetaka kutumika na hapaswi kula vile vile. Tunasema hivi kwa sababu tumepata habari kwamba wamoja kati yenu ni wavivu, hawatumiki isipokuwa tu kujiingiza katika maneno ya wengine. Tunawaagiza watu wale na kuwaonya kwa jina la Bwana Yesu Kristo kwamba watumike katika utulivu kwa kujitoshelea wenyewe katika maisha yao. Lakini ninyi wandugu, Musichoke kutenda mema. Kama mutu hataki kushika maagizo tunayowatolea katika barua hii, mumwangalie vizuri mutu yule. Musishirikiane naye kusudi apate haya. Musimuhesabu kama vile adui, lakini mumuonye kama vile ndugu. Bwana wa amani mwenyewe awape amani siku zote na kwa njia zote. Bwana akuwe pamoja nanyi wote. Hii ni salamu ninayoiandika kwa mkono wangu mimi Paulo mwenyewe. Hii ndiyo sahihi yangu katika kila barua yangu na mwandiko wangu. Tunawatakia ninyi wote neema kutoka kwa Yesu Kristo.