Timoteo wa kwanza, sura ya pili. Mbele ya yote ninawaonya ninyi kuwaombea watu wote. Muombe Mungu awasaidie na kuwabariki na mumshukuru kwa ajili yao. Inafaa kuombea wafalme na watu wenye mamlaka kusudi tupate kuishi katika ukimya na amani katika kushikamana na ibada na katika mwenendo safi. Nalo jambo hilo ni zuri na lenye kupendeza Mungu Mwokozi wetu, anayetaka watu wote waokolewe na kuweza kutambua ukweli. Kwa maana kuna Mungu mumoja tu na kuna mupatanishi mumoja tu kati ya Mungu na watu, ni yule mutu Kristo Yesu, aliyejitoa mwenyewe kusudi awakomboe watu wote, na huo ni ushuhuda kwa wakati uliopangwa, kwamba Mungu anataka kuwaokoa watu wake. Ni kwa hiyo nimewekwa kuwa mjumbe na mtume kwa kuwafundisha watu wa mataifa mengine, kusudi wapate kumwamini Mungu na kutambua ukweli. Mimi ninasema ukweli, wala si uongo. Basi ninataka watu waombe Mungu wakiinua mikono juu ikiwa imetakaswa, nao wafanye vile bila kasirani wala ubishi. Ninataka vilevile vile wanawake wavae kwa namna inayostahili. Inafaa wajipambe kwa adabu na kwa ukadirifu, si kwa namna mbalimbali mbali za urembo za kusuka nywele, wala kwa dhahabu wala kwa ushanga au nguo za bei kali. Lakini kujipamba kwao kuwe matendo mema yanayostahili kutendwa na wanawake wanaojidai kwamba wanajitoa kwa kumwabudu Mungu. Wanawake wanapaswa kusikiliza mafundisho katika ukimya na utii kabisa. Lakini simupatii mwanamke ruhusa ya kufundisha wala ya kumutawala mwanaume, lakini akae katika ukimya. Kwa maana Adamu ndiye aliyeumbwa wa kwanza na kisha Eva, na si Adamu aliyedanganywa lakini ni mwanamke ndiye aliyedanganywa na kuasi agizo la Mungu. Ingawa hivi mwanamke ataokolewa kwa kuzaa watoto kama akidumu katika imani, upendo na utakatifu na kuwa mkadirifu.